Thiết kế Mỏng và Nhẹ
Phần thân kim loại được cắt lát sắc nét chỉ với 1,39 kg và 17,9 mm bao bọc khả năng di chuyển các tác phẩm của bạn. Tính di động được nâng cao bởi pin 59Wh của nó, với thời gian lên đến 17 giờ sử dụng và hỗ trợ sạc nhanh.
Màn hình màu sắc trung thực
Độ chính xác của màu sắc là điều cần thiết cho các nhà thiết kế và biên tập video. Màn hình 14” FHD IPS với tỷ lệ màn hình so với thân máy là 85,73%, độ sáng và không gian hiển thị màu sRGB cao đồng hành cùng bạn để thể hiện trung thực sự sáng tạo của bạn.
Thông minh hơn, tốt hơn
Giảm tiếng ồn bằng AI
Kết nối đa năng
Thông số kỹ thuật
| Mô tả chi tiết | |
| Hãng sản xuất | Acer |
| Chủng loại | Acer Swift X SFX14-41G-R61A |
| Part Number | NX.AU3SV.001 |
| Mầu sắc, chất liệu | Vàng (Safari Gold) Cover A: nhôm Cover B: nhựaCover C: nhôm Cover D: nhôm |
| Bộ vi xử lý | AMD Ryzen™ 5 5600U |
| Chipset | AMD |
| Bộ nhớ trong | 16 GB LPDDR4X onboard |
| Số khe cắm | No |
| Dung lượng tối đa | |
| VGA | NVIDIA® GeForce RTX™ 3050Ti 4G DDR6 |
| Ổ cứng | 1TB PCIe NVMe SSD (nâng cấp tối đa 1TB SSD PCIe Gen 3 NVMe) |
| Ổ quang | None |
| Card Reader | None |
| Bảo mật, công nghệ | Led Keyboard; Finger Print; Quạt 59 lá 2 ống đồng |
| Màn hình | 14.0 inch FHD Acer ComfyView™ IPS LED LCD |
| Webcam | 720p HD |
| Giao tiếp mạng | Gigabit |
| Giao tiếp không dây | Intel® Wireless Wi-Fi 6 AX201 2×2 MU-MIMO technology, Bluetooth® 5.1 |
| Cổng giao tiếp | 1 x HDMI® 2.0 port with HDCP support Input and output, 2 x USB 3.2 Gen 1 ports with one featuring power-off USB charging, 1 x DC-in jack for AC adapter, 1 x 3.5 mm headphone/speaker jack, supporting headsets with built-inMicrophone, 1x USB Type-C port: USB 3.2 Gen 2 (up to 10 Gbps) |